Hassani ally aibu yao

Post a Comment. MMOJA wa watuhumiwa atii wa ugaidi lakini sote tunajuwa kuwa sio magaidi ni wakombozi wa nchi ya Zanzibar huru yenye mamlaka kamili ila wanapakwa mavi kuwa ni magaidi katika kesi inayomkabili Kiongozi wa Jumuiya za Uamsho na Mihadhara ya Kiislamu JUMIKI nchi Zanzibar, Sheikh Farid Hadi Ahmed 43amevunja ukimya mahakamani baada ya kuonyesha suruali ilivyorowa kwenye makalio akisema ni madhara ya kulawitiwa na kuingizwa miti na polisi hao wa MKoloni Mweusi Tanganyika nchini huko Tanganyika.

Mshtakiwa huyo, Salum Ally Salum, aliamua kufanya hivyo jana ili kuithibitishia mahakama kile walichodai ni unyama waliotendewa na polisi hao Makaburu Weusi wa nchi hiyo ya Tanganyika wakati wakihojiwa. Baada ya mshtakiwa huyo kuzungumza, Hakimu Hellen Riwa alimshauri kutoa taarifa kwa uongozi wa Magereza ili aweze kupata matibabu ya haraka kwani akiendelea kukaa hivyo anaweza kupata madhara makubwa.

Kwa upande wake, Sheikh Farid, alimuomba Rais wa nchi ya Tanganyika JM Kikwete kuunda tume huru ya kuchunguza vitendo vya kikatili wanavyofanyiwa. Sheikh Farid aliieleza mahakama kuwa Tanganyika a. Tanzania hakuna ugaidi, na kwamba balaa hilo lisiombwe kutokea hapa nchini. Alisema kuwa yanayowakuta hivi sasa ni kutokana na kudai mamlaka ya nchi yao ya Zanzibar kwani kuna mgogoro mkubwa unaoendelea.

Yule rais ni rais wa timu ya mpira??? Aliendelea kusema sheria ya ugaidi ni sheria ya dhuluma ambayo ipo kwa ajili ya kuwanyonga Waislamu na kwamba kuna mgogoro mkubwa wa Utanganyika.

Hakimu Riwa akijibu hoja ya Sheikh Farid, alisema mahakama imewaruhusu kuandika barua kuomba kuundwa kwa tume huru kisha mahakama itajua pa kuipeleka. Kabla ya kuwasilisha hoja hizo za malalamiko, washtakiwa walibadilishiwa mashtaka na kusomewa upya mashtaka manne na mawakili wa Serikali, Peter Njike na George Barasa.

Inadaiwa katika shtaka la kwanza, washtakiwa wote kwa pamoja kati ya Januari na Juni maaeneo mbalimbali ndani ya Jamhuri ya Muungano feki ya a. Katika shtaka la pili, washtakiwa wote wanadaiwa kuwaingiza watu nchini kushiriki vitendo vya ugaidi huku wakijua ni kosa. Washtakiwa hawakutakiwa kujibu lolote, upelelezi wa kesi haujakamilika.

Snura Ajikuta Matatani Baada Ya Kutoa Maoni Kuhusu Faiza Ally.

Mahakama iliahirisha kesi hiyo hadi Septemba 17, mwaka huu kwa ajili ya kutajwa. No comments:. Newer Post Older Post Home. Subscribe to: Post Comments Atom.Baada ya Faiza Ally kuweka picha yake ya utupu ikimuonyesha alivyokuwa leba kipindi anamzaa mtoto wake wa pili wa kiume, baadhi ya watu walishikwa na hasira na wengine waliona kuwa kitendo hicho ni kitendo cha kudharirisha wanawake.

Moja ya wasanii wa bongo movies anaefanya vizuri na anaesifika kwa kukata viuno anaejulikana kama Snura Majanga alifunguka na kuongelea swala la Faiza kutuma picha hiyo ni kudharirisha wanawake waliokwend leba tayari.

Aliandka Faiza kumjibu Snura. Your email address will not be published. Phone Number. Find out more or adjust your settings. This website uses cookies so that we can provide you with the best user experience possible. Cookie information is stored in your browser and performs functions such as recognising you when you return to our website and helping our team to understand which sections of the website you find most interesting and useful.

Strictly Necessary Cookie should be enabled at all times so that we can save your preferences for cookie settings. If you disable this cookie, we will not be able to save your preferences.

hassani ally aibu yao

This means that every time you visit this website you will need to enable or disable cookies again. December 04, at Leave a Reply Cancel reply Your email address will not be published.

Young Hassan Ally Aamua Kutoa Mapovu Kwa Wanaume Wenye Tabia Hizi Download Mp3

Faiza Ally news Snura Mushi news. Expedicto Lilian. Godseeker, I am what i ought to be and always i will be, but am not what i used to be. This website uses cookies to provide you with the best browsing experience.

Privacy Overview This website uses cookies so that we can provide you with the best user experience possible. Strictly Necessary Cookies Strictly Necessary Cookie should be enabled at all times so that we can save your preferences for cookie settings.

Enable All Save Settings.Post a Comment. Pages Home Vunja mbavu. Diamond akionyesha umahili wake wa kuimba. Kumbe jini kisilani kaingia katika utamu wa penzi langu, alikuwa akiimba. Janeth Sostenes akifanya mahojiano na Godwin Gondwe. Mashabiki wa kutosha wakifuatilia show. Diambond akiwajibika vilivyo.

Madansa wakiwajibika. Safi sana. Utata ulianzia hapa pale Dimond alishuka stejini na kwenda kwenye meza waliokuwa wamekaa akina Steve Nyerere na Mboni Masimba na ndipo alipopewa t-shirt ambayo kwa mujibu wa udadisi na uchunguzi wa udadavuzi wa mambo wa Kajuna Blog, ilisemekana kuwa t-shirt hiyo ilikuwa inapicha ya mwanadada ambaye alikuwa akitoa na Diamond kwa sasa. Na ilikuwa ni maalum kwa ajili ya kumrusha roho Wema Sepetu. Mwanadada Mboni Masimba akimkabidhi Diamond t-shirt huku Steve Nyerere akimtunza, vile vile alichukua t-shirt aliyopewa na kuipeleka kwa mwanadada Jokate Mwegelo.

Hapa akikabidhiwa t-shirt na kupewa maelekezo mahali pa kuipeleka. Baada ya hapo kumaliza lile movie la kwanza aliendelea na kupita katika meza mbali mbali huku akiwasalimia wageni waalikwa. Akiimba na bendi ya Odama ambayo alimpa ushirikia mkubwa. Mauno yamekolea. Akiendelea kutoa shukrani kwa wageni waliofika kumsapoti. Diamond aliendelea kuimba huku mwanadada huyo akimtunza huku akitoa tabasamu na kicheko.

Mwadada huyo hapa alikuwa amemaliza na kuondoka kwa mikogo. Baada ya Diamond kurudi stejini ndipo mwanadada Wema Sepetu alienda kumtuza na pesa zake kukataliwa. Wema alikaa akimbembeleza kwa muda wa dakika 10 japo zoezi lake halikufanikiwa. Diamond aliendelea kuwajibika huku Wema akijaribu kumbembeleza. Bembeleza, bembeleza na wewe jamaa ndiyo aliendelea kuwajibika.

Ndipo alipochukia na kuzitupia hizo hela stejini huku akiondoka huku akiwa amenuna.Thursday, April 30, 0 Comments. Wednesday, April 29, 0 Comments. Tuesday, April 28, 0 Comments. Wednesday, April 22, 0 Comments. Monday, April 20, 0 Comments.

Home About Us Contact Us. Hot Mom Wednesday, April 29, 0 Comments. Mwanadada huyu anachanganya fani ya Urembo pamoja na ndoa yake kwa wakati mmoja, nini kitampata!? Usikose kuangalia kila Jumanne na Alhamisi saa 3 usiku, Starswahili pekee. This event brought together government, private sector, technology providers, development organizations and others to map a way forward for fortification efforts in Tanzania.

It also marked the launch of a nationwide campaign to promote food fortification and the advantages it offers for a healthy Tanzania. Fortification is the process of adding in vitamins and minerals that are found in other foods, but not always available at the right time. The Government of Tanzania supports fortification of staple foods to reduce the amount of stunting in children under the age of five. The U. Government, under its global hunger and food security initiative, Feed the Future, supports fortification as part of its efforts to reduce malnutrition in vulnerable, often rural, regions.

The project focused on five product lines—maize, sunflower oil, rice, blended flour and micronutrient powder Virutubishi —to widen rural access to these nutritious products. The project collaborated with small and medium-scale millers and processors to fortify maize flour and sunflower oil in the regions of Dodoma, Morogoro and Manyara.

Inin those regions and in the islands of Zanzibar, the project introduced and promoted Virutubishi, a specially formulated micronutrient powder for children under five. Virutubishi is available in local stores in target regions so parents can fortify cooked food for their children.

The April 22 event featured achievements and lessons learned from the Tuboreshe Chakula project and many other stakeholders, including testimonials from project partners and beneficiaries. Event participants also received a preview of the nationwide fortification campaign and helped plan the top 10 action steps for ensuring fortification continues forward in Tanzania.

Newer Posts Home Older Posts. Subscribe to: Posts Atom.Thursday, July 28, 4 Comments. Wednesday, July 27, 0 Comments. CPwaa will be the only artist from East Africa to represent live on the stage during the final BBA eviction show where one housemate will leave the house with a prize ofUSD!

The finale will take place in Johannesburg, South Africa around Triniti, Dully Sykes and Mangwear. Monday, July 25, 0 Comments. Monday, July 25, 1 Comments.

Hassan Ali - masharoharo - kings modern taarab

Monday, July 25, 22 Comments. Home About Us Contact Us. Baby Tall mmoja wa dancers ktk bendi ya Twanga Pepeta akiwa na mpambe wake ktk Kitchen party yake iliyofanyikia Mango Garden juzi usiku. Hongera sana mamie Mungu akutangulie ktk Harusi yako. Vivazi ndio kama ivyo jamani. Mashabiki na wadau wa twanga kama unavyowaona walinogaje?

Mamaa Odama pendezaaaa sana. Lilian internet,Qeen suzy wakivuta shisha. Mc Maimatha wa Shaa Bi harusi Mtarajiwa.

hassani ally aibu yao

Sabrina mnenguaji wa Mapacha wa tatu akiwa na kitumbo chake. Vimwana wa Twanga pepeta. Dida wa G niliitwa kutoa mada nami ni mwanachama nikazungumza. Warumba wakifanya makamuzi. Dida na marafiki.

Wanakamati kwenye picha ya pamoja. Mariam Mohamedi. Kundi la Five Stars modern taarab linatarajia kurudi upya pale litakapojitambulisha upya kwa wapenzi wa taarab na muziki kwa ujumla ktk ukumbi wa Hotel Traverntine ijumaa hii. Utambulisho huo wa bendi utaambatana na nyimbo zao mpya ambazo zitajumuishwa ktk album yao ya kwanza ambazo ni First Lady, Sina Gubu nina sababu, watu na tabia zao, Mwenye hila habebeki na Ulaumiwe wewe nani pia utapambwa na mkali wa bongofleva Dully Sykes anayetamba na nyimbo yake ya Bongofleva.

Chezea Binti Machozi, afikisha miaka sita toka kuanzisha Bendi yake. Hapa akiwa anafungua champagne ktk sherehe ya harusi ya Dida na G New Msasani club. Jide ametoa Tuzo na fedha kwa wanamuziki na wapenzi wa muziki wake ijumaa iliyopita ndani ya Nyumbani Lounge ambapo hufanya show na Machozi Bend kila Ijumaa na jumapili baada ya kuhama Mzalendo.

Hongera Machozi Band kutimiza miaka sita.

Uzinduzi wa AIBU YAO AIBU YETU ya Hassan Ally, ulivyofana Vatican city Sinza

Ijumaa iliyopita ya tarehe 22 Binti Comandoo na Bendi yake ya Machozi walitimiza miaka sita 6 tangu kuanza kwake, wamepitia mengi magumu na mazito na kwa support ya Fans na discipline ya wanamuziki wenyewe wamefikia hapo Hongera sana kwa Uongozi wa Machozi Band kwa ukubwa mliouonyesha na heshima pia kwa wapenzi wa burudani hio kupata Tuzo.

Kutambua na kuthamini mchango wa wanamuziki na wadau waliokuwa na sisi tangu tunaanza hadi leo, tuliamua kutoa Tuzo kuwashukuru kwa mchango wao.Post a Comment. Kiatu Media. Home Mawasiliano Download Nyimbo. Wadau pia wameshangazwa na ukimya unaoonyeshwa na viongozi wa Baraza la sanaa Tanzania BASATA juu ya hawa wasichana wanaojiita "Kanga moja, Kitu tigo na Baikoko" kwani wamekuwa ni chanzo cha mmomonyoko wa maadili kwa jamii inayotuzunguka, wamekuwa wakizungu sehemu mbalimbali hapa nchini wakifanya matamasha tena katika kumbi mbalimbali ambazo zimekuwa zikitambulika na afisa utamaduni pia anatoa kibali cha show husika!

Kiukweli inashangaza sana, hawa madada ukiwakuta wanacheza unaweza kuangalia pembeni kwa aibu! Sisi mtandao wa taarabuzetu. Share to Twitter Share to Facebook.

Newer Post Older Post Home. Subscribe to: Post Comments Atom. Idadi ya Waliotembelea. Search This Blog. Julius Kambarage Nyerere. Tutakukumbuka Daima Jiunge nasi Zilizosomwa zaidi Ile nyimbo iliyoripotiwa hapo awali kufutwa katika studio aliyokuwa katumia kuirekodi Kepteni Temba, sasa ipo hewani baada ya kubadir Thabit Abdul sasa hii njaa!!! Nyimbo:- Nipo kamili nimejipanga - Nyawana Matasht Huyu ndio Nyawana Kais mjukuu wa Chief Wasanii mbalimbali wamuaga Juma Mgunda Hashim Said wa Mashauzi Classic alia na Walimwengu Isome Status ya Salha Wa Hammer alivyoandika katik Hammer Q Kuachia Video ya "Tunapendana".

Off - Side Trick yapagawisha Bukoba. Bendi ya G5 Modern Taarabu kutambulishwa leo Tareh Funga Kazi Modern Taarabu yaja na Nne kali!! Salha Abdallah kuanza rasmi leo kuimbia King's Mod Karibu sana katika Blog hii Feedjit Calendar. Powered by Blogger. Report Abuse. About Me Unknown View my complete profile. Popular Posts.

hassani ally aibu yao

Download hapa Nyimbompya kabisa zilizoimbwa na kundi linalokuja kutishia amani bendi kongwe hapa nchini kundi la Wakaliwao Modern Taaradan Nyawana Malkia wa Kinyamwezi. Pages Home Mawasiliano Download Nyimbo. Kanga Moja.Wednesday, February 01, 3 Comments. Sema staghafirullah Dida wewe mungu akunusuru yasije kukukuta unafikiri watu wanapenda kuachana, mfano mzuri kwako unaweza kutueleza kilichokukimbiza kwa Mchops?

Uliwahi kufanyiwa singo wewe la sahani, kibakuli na kikombe cha chai chenye kisosi? Humu unafundishwa tamu na chungu ya ndoa, kama hukuipata mwambie somo yako akufanyie. Nakuapia ukiipa hiyo, hutaondoka kwa mume hata kama anakunyanyasa maana ukiikumbuka hiyo siku na maneno uliyokuwa ukielezwa utaishia kulia tu na hutamwambia yeyote kwa kukwepa aibu ndugu yangu. Nakupenda ndugu yangu wala sikuchukii ndio mana nina kwambia haya.

Hata kama chungu watu wanavumilia na alivyosema dida ni sawa ndoa bwana ina ugumu wake lakini maisha ya ndoa ya huyu kamwe hayafanani na ya yule na hatuwezi kumwambia be harusi itakuwa hivi na hivi mana maisha anayoenda kuishi yeye na mumewe ni mapya huwezi kuyalinganisha na ya wengine mana hakuna aliyewai kuyaishi wao ndo wanaenda kuyaanza yatakuwaje we will never know. Home About Us Contact Us.

Rehema katika vazi la pili,mtoto baby face kwa raha zake akijifaragua. Twanga pepeta ndani Bi harusi ni mpenzi sana wa twanga hawakuwa na budi kuja kumpongeza full kujiachia na shoo ya maana.

Hayo ni baadhi yaliyojiri tunakutakia kila lakheri rehema ndoa tamuuuuuuuuuu anayesema shubiri mbona yeye kaganda kama ruba ndani ahatokiiiiii.

Anonymous February 2, at PM. Anonymous February 4, at PM. Anonymous June 6, at PM. Newer Post Home Older Post.

Subscribe to: Post Comments Atom.